Chào mừng bạn đến với Nadoza.com !

Giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang Gigabit 2 POE 10/100/1000 M kèm cổng SC 1 sợi GNETCOM GNC-6102GE-20B (1 thiết bị - preview 194
Bộ chuyển đổi quang Gigabit 2 POE 10/100/1000 M kèm cổng SC 1 sợi GNETCOM GNC-6102GE-20B (1 thiết bị - preview 195

Bộ chuyển đổi quang Gigabit 2 POE 10/100/1000 M kèm cổng SC 1 sợi GNETCOM GNC-6102GE-20B (1 thiết bị

Brand:Đang cập nhật

58 Gem 60 Gem

Cung cấp bởi : Kenny Trong

  • Tiêu chuẩn của IEEE802.3af. Chức năng tự động cảm biến có thể cung cấp năng lượng cho thiết bị PD (IEEE802.3af tiêu chuẩn).
  • Nếu thiết bị PoE bị ngắt kết nối, thiết bị sẽ ngừng cung cấp điện. Các tính năng chuyển đổi POE
  • Cổng kết nối: 2 cổng J45 POE công suất 15.4W
  • Tốc độ truyền: 10/100/1000Mbps
  • Cổng quang: 1 cổng SC 10/100/1000Mbps
  • Khoảng cách : 0~20KM (Single mode)
  • Nguồn cấp: DC 52V 1,25A
Số lượng:
Mua ngay

Mã sản phẩm: 2000027

Categories:Consumer Electronics, Refrigerator,Babies & Moms

Mô tả

Thông tin chi tiết

Thương hiệu GNETCOM
Xuất xứ thương hiệu Trung Quốc
Xuất xứ Trung Quốc
Model GNC-6102GE-20B
SKU 3269134640064

MÔ TẢ SẢN PHẨM

 

Bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6102GE-20 cấp nguồn và truyền dữ liệu qua cổng mạng UTP bằng cáp mạng CAT5e/CAT6 với khoảng cách tối đa 100m. GNC-6102GE-20 cung cấp 2 cổng POE tốc độ 10/100/1000Mbps hỗ trợ cấp nguồn theo chuẩn kết nối IEEE802.3AF. Chức năng cảm biến tự động có thể nhận diện các thiết bị kết nối POE và tự động cấp nguồn hoặc dừng cấp nguồn khi thiết bị ngắt kết nối.

https://store01.nadoza.com//store/S0004/kvexbc/2000027/d0d38f18/img/191/store-imagejpg-191.jpg

Switch quang POE GNC-6102GE-20 cung cấp 1 cổng quang chuẩn SC hỗ trợ truyền tín hiệu qua cáp quang single mode với khoảng cách tối đa 20km. Switch quang POE hỗ trợ truyền  tải tín hiệu qua cáp quang với bước sóng TX 1310nm (GNC-6102GE-20A) và bước sóng TX 1550nm (GNC-6102GE-20B)

https://store01.nadoza.com//store/S0004/kvexbc/2000027/d0d38f18/img/193/store-imagejpg-193.jpg

Bộ chuyển đổi quang 2 cổng POE được thiết kế đơn giản và tin cậy, tự động nhận diện điện áp và nguồn cung cấp POE, tốc độ truyề Bộ thiết bị có thể sử dụng cho các giải pháp thi công  mạng như wireless access point (AP) POE, camera IP POE, VOIP

Sơ đồ tham khảo thực tế :

https://store01.nadoza.com//store/S0004/kvexbc/2000027/d0d38f18/img/192/store-imagejpg-192.jpg

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6102GE-20

Cổng POE 2 cổng POE
Cổng quang 1 cổng SC
Công mạng truyền thông 10Base-T: Pair 2 Category 3(cat 3) and above UTP/STP(≤150m);
100Base-TX: Pair 2 Category 5(cat 5) and above UTP/STP(≤150m);
1000BASE-TX: 6 Category and above UTP(≤100m)
Băng thông 1.6Gbps (không chặn)
Kích thước cơ sở dữ liệu địa chỉ 1K
MTBF 190.000 giờ
Chế độ chuyển tiếp Store-And-Forward
Giao thức mạng IEEE 802.3, IEEE 802.3i 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX,
IEEE 802.3ab 1000BASE-T, IEEE 802.3af,
 Điều khiển lưu lượng của IEEE 802.3x, Vlan IEEE 802.1q (tùy chọn)
Trạng thái LED Power, POE, Fiber
Nguồn cấp DC 52V 1,25A
Điện áp PoE 15,4W
Tiêu chuẩn PoE IEEE 802.3af
Tính năng PoE Tất cả các cổng hỗ trợ MDI / MDIX
Môi trường làm việc Nhiệt độ hoạt động: 0 ° ~ 55 ° C;
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° ~ 75 ° C;
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 95%, không ngưng tụ
Khoảng cách truyền 100 mét
Kích thước 94 * 70 * 26,5mm

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Đánh giá

Chưa có đánh giá về sản phẩm
(0 nhận xét)
5 Sao
4 Sao
3 Sao
2 Sao
1 Sao

Gửi nhận xét của bạn

Chọn ảnh Thay đổi Xóa